พิธีมุทิตาจิตแด่ครูผู้เกษียณอายุราชการ”ดเวยรักจากใจ สายใยผูกพัน” ตุลาคม 1, 2565ตุลาคม 1, 2565| adminพิธีมุทิตาจิตแด่ครูผู้เกษียณอายุราชการ”ดเวยรักจากใจ สายใยผูกพัน”| 0 Comment| 5:46 am Categories : Uncategorized แนะแนวเรื่อง Previous page กิจกรรมรณรงค์การข้ามทางม้าลายNext page ต้อนรับท่านผู้อำนวยการสุชญา บุญสิริธนา ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนวัดประตูไชย(แก้วอุทิศ) Leave a Reply ยกเลิกการตอบอีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *ความเห็น * ชื่อ * อีเมล * เว็บไซต์ บันทึกชื่อ, อีเมล และชื่อเว็บไซต์ของฉันบนเบราว์เซอร์นี้ สำหรับการแสดงความเห็นครั้งถัดไป Δ Related Post วันครูแห่งชาติ ประจำปี 2566 “สิงหนครน้อมใจวันทาบูชาครู” วันที่ 16 มกราคม 2566 นางสุชญา บุญสิริธนา ผู้อำนวยการโร […] [...] View MoreView More บุญวิสาขบูชา ปีการศึกษา 2566 [...] View MoreView More ติดตาม การดำเนินงาน งบลงทุนค่าครุภัณฑ์ ที่ดินและสิ่งก่อสร้าง [...] View MoreView More